ข่าวด่วน ข่าวประชาสัมพันธ์
โครงการสร้างฝายชะลอการไหลของน้ำ จัดกิจกรรม วันที่ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 ร่วมกับ ชุมชนในเขตพื้นที่เทศบาลตำบลบปราบ ณ แม่น้ำวังในเขตเทศบาลตำบลสบปราบ
-
สร้างเมื่อ
วันจันทร์, 17 กุมภาพันธ์ 2563
-
สร้างโดย
เทศบาลตำบลสบปราบ จ.ลำปาง
-
จำนวนผู้เข้าชม
1674 views
-
โครงการสร้างฝายชะลอการไหลของน้ำ จัดกิจกรรม วันที่ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2563 ร่วมกับ ชุมชนในเขตพื้นที่เทศบาลตำบลบปราบ ณ แม่น้ำวังในเขตเทศบาลตำบลสบปราบ
(ภาพ:ข้อมูล งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัดเทศบาลตำบลสบปราบ จ.ลำปาง)
![timeline_20210719_102937.jpg](/images/timeline_20210719_102937.jpg)
![timeline_20210719_102953.jpg](/images/timeline_20210719_102953.jpg)
![timeline_20210719_102950.jpg](/images/timeline_20210719_102950.jpg)
![timeline_20210719_102949.jpg](/images/timeline_20210719_102949.jpg)
![timeline_20210719_102946.jpg](/images/timeline_20210719_102946.jpg)
![timeline_20210719_102944.jpg](/images/timeline_20210719_102944.jpg)